ราคา 1950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 56.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 34821.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ Metro Park Sathorn | เมโทร ปาร์ค สาทร | Metro Park Sathorn (กัลปพฤกษ์) | เมโทร ปาร์ค สาทร (กัลปพฤกษ์) | Metro Park สาทร

กรกวี เสรีพุกกะณะ
0969495999
2023-06-25 01:01:43.0
เลขที่ประกาศ: 447441
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย เมโทร พาร์ค สาทร (Merto Park Sathorn) เฟส 1 ห้องมุม 2 ห้องนอน 56 ตร.ม. ตึก H วิวสวน ชั้น 6 ใกล้ถนนกัลปพฤกษ์ เดินทางสะดวก ห้อง
สวย วิวสวน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ติดต่อ กรกวี เสรีพุกกะณะ (ก้อง)
Call : 096-949-5999
Line ID : kongdeesell
ประเภท : คอนโดมิเนียม
ที่ตั้ง : เมโทร พาร์ค เฟส1 140/1 ถนน กัลปพฤกษ์ แขวงบางหว้า เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 10160
พิกัดสถานที่ตั้ง : https://goo.gl/maps/N2A4nRwC8rz17oZ77

ราคา 1,950,000 บาท

รายละเอียดทรัพย์ 
- คอนโดห้องมุม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 56.47 ตารางเมตร ชั้น 6 อาคาร H
- ครัว Built-in ทั้งตู้แขวนผนัง และเคาน์เตอร์ครัว พร้อมเครื่องดูควันจากเตา
- Built-in ชุดวางทีวี
- โคมไฟสวยในบริเวณพักผ่อนและรับแขก
- เครื่องปรับอากาศ 3 ชุด ในห้องนอน 2 ห้อง และบริเวณนั่งพักผ่อน
- เตียงพร้อมฟูกจำนวน 2 ชุด ชุดโซฟาบริเวณนั่งพักผ่อน
- ห้องน้ำใช้สุขภัณฑ์อย่างดี พื้นและผนังปูด้วยกระเบื้อง
- บรรยากาศเงียบสงบ เป็นส่วนตัวเหมาะกับการพักผ่อน
- จอดรถได้ 2 คัน
- วิวสวน
- ระเบียงหันไปทางทิศตะวันออก

จุดเด่นของโครงการ
- โครงการคุณภาพจาก Property Perfect
- เข้า-ออกด้วยระบบ คีย์การ์ด
- สระว่ายน้ำ ห้องออกกำลังกาย
- กล้องวงจรปิด
- ภายในโครงการมี รปภ.รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- สวนหย่อม
- สนามเด็กเล่น
- บริการรถรับ-ส่ง BTS วุฒากาศ
- ค่าส่วนกลางตารางเมตรละ 35 บาท ชำระปีละ 2 ครั้ง ๆ ละ 6 เดือน

สถานที่ใกล้เคียง
- เดินทางสะดวก ใกล้ถนนกัลปพฤกษ์